LAZADA NGÀNH LÀM ĐẸP SALE 9.9

Lazada

LAZADA NGÀNH LÀM ĐẸP SALE 7.8

ngành làm đẹp
LAZADA NGÀNH LÀM ĐẸP SALE 7.8: https://tinyurl.com/2a974wpj

DHC: https://www.lazada.vn/shop/dhc/

  • Quà tặng ZinC 20D & lunch box bag trị giá 275K cho đơn từ 599K
  • Voucher 100K
  • Ưu đãi lên đến 50K
  • Miễn phí vận chuyển 0Đ

Vital Beautie: https://www.lazada.vn/vital-beautie/

  • Quà tặng Super Collagen Jelly (S 5EA) trị giá 200K cho đơn từ 750K
  • Quà tặng (V=B)Super Collagen Jelly (S 5EA) + 2 pcs (V=B) Meta Green Slim_15T_AD + VITALBEAUTIE Slimmer DX 5EA(22) trị giá 900K cho đơn từ 1 Triệu 5
  • Quà tặng 2 pcs (VB) 22 Super Collagen ampoule 5EA + (V=B)Super Collagen Jelly (S 5EA+(V=B) Meta Green Slim_15T_AD+VITALBEAUTIE Slimmer DX 5EA(22) trị giá 1 Triệu 550 cho đơn từ 2 Triệu

CJ Innerb: https://www.lazada.vn/innerb-204520

  • Mua 899K tặng collagen 480K
  • Mua 1 Triệu 199 tặng Aqua Bank 630K
  • Giảm giá toàn cửa hàng

Astalift: https://www.lazada.vn/astalift/

LAZADA NGÀNH LÀM ĐẸP SALE 7.8
LAZADA NGÀNH LÀM ĐẸP SALE 7.8
  • Mua hộp 10 collagen đỏ tặng 10 collagen đỏ và 10 colalgen trắng cho 200 đơn đầu tiên, sau đó tặng 13 collagen đỏ
  • Voucher 100K
  • Ưu đãi lên đến 50%
  • Miễn phí vận chuyển

82x The Beauty Essence: https://www.lazada.vn/82x

  • Mua 1 tặng 1 Skin Aqua
  • Mua 2 tặng 2 Skin Aqua
  • Mua 3 tặng Anessa
  • Deal sốc 55K
  • Hoàn tiền 25%

Link Chương Trình: https://shorten.asia/2fduZ53G

THƯƠNG HIỆU SALE LỚN TẠI LAZADA

BOBBI BROWN

Estee Lauder

  • ƯU ĐÃI ĐẾN 50%
  • QUÀ THÊM KHUNG GIỜ VÀNG ĐẾN 1 TRIỆU
  • VOUCHER TÍCH LŨY ĐẾN 300K

=> https://www.lazada.vn/shop/estee-lauder-flagship-store

Clinique

M.A.C

SENKA

Tsubaki

Vital Beautie

Anessa

Laneige

Innisfree

Dprogram

  • GIẢM ĐẾN 40%
  • MUA 1 TẶNG 1 FULLSIZE

=> https://www.lazada.vn/shop/dprogram/

Một số gian hàng tham giá chương trình

ngành làm đẹp
LAZADA NGÀNH LÀM ĐẸP SALE 7.8: https://tinyurl.com/2a974wpj
Unilever Chăm Sóc Vẻ Đẹphttps://www.lazada.vn/shop/unilever-cham-soc-ve-dep
L’Oreal Parishttps://www.lazada.vn/shop/loreal-paris
M.A.Chttps://www.lazada.vn/shop/mac1626106933
Estee Lauderhttps://www.lazada.vn/shop/estee-lauder
NIVEAhttps://www.lazada.vn/shop/nivea
La Roche-Posayhttps://www.lazada.vn/shop/la-roche-posay
Romano Storehttps://www.lazada.vn/shop/romano-store
Kiehl’shttps://www.lazada.vn/shop/kiehls1632706960
Enchanteurhttps://www.lazada.vn/shop/enchanteur
Lancomehttps://www.lazada.vn/shop/lancome
Garnierhttps://www.lazada.vn/shop/garnier
CeraVehttps://www.lazada.vn/shop/cerave
Paula’s Choicehttps://www.lazada.vn/shop/paulas-choice
Maybellinehttps://www.lazada.vn/shop/maybelline
XMEN GIAN HÀNG CHÍNH HÃNGhttps://www.lazada.vn/shop/xmen-gian-hang-chinh-hang
Senka by FineTodayhttps://www.lazada.vn/shop/senka-by-finetoday
Guardianhttps://www.lazada.vn/shop/guardian
Colgatehttps://www.lazada.vn/shop/colgate
Vichy Flagship Storehttps://www.lazada.vn/shop/vichy-flagship-store
Tsubaki by FineTodayhttps://www.lazada.vn/shop/tsubaki-by-finetoday
Marc Jacobs Fragranceshttps://www.lazada.vn/shop/marc-jacobs-fragrances
Lixiboxhttps://www.lazada.vn/shop/lixibox
Rohto Mentholatumhttps://www.lazada.vn/shop/rohto-mentholatum
Laneige Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/laneige-official-store
Biodermahttps://www.lazada.vn/shop/bioderma
Clinique Flagship Storehttps://www.lazada.vn/shop/clinique-flagship-store
DƯỢC HOA LINHhttps://www.lazada.vn/shop/duoc-hoa-linh
Eucerinhttps://www.lazada.vn/shop/eucerin
Sulwhasoo Flagship Storehttps://www.lazada.vn/shop/sulwhasoo-flagship-store
FOCALLURE Beauty.VNhttps://www.lazada.vn/shop/focallure-beauty-vn
Obagi Medical Beautyhttps://www.lazada.vn/shop/obagi-medical-beauty
Shiseidohttps://www.lazada.vn/shop/shiseido
INNISFREEhttps://www.lazada.vn/shop/innisfree1627552703
Astalifthttps://www.lazada.vn/shop/astalift
IPEK Authorised Storehttps://www.lazada.vn/shop/ipek-authorised-store
DUREXhttps://www.lazada.vn/shop/durex
Vital Beautie Flagship Storehttps://www.lazada.vn/shop/vital-beautie-flagship-store
Omronhttps://www.lazada.vn/shop/omron
P&G – Chu Toàn Cuộc Sốnghttps://www.lazada.vn/shop/p-g-chu-toan-cuoc-song
Bbiahttps://www.lazada.vn/shop/bbia
Lemonadehttps://www.lazada.vn/shop/lemonade
Narciso Rodriguezhttps://www.lazada.vn/shop/narciso-rodriguez
SkinCeuticalshttps://www.lazada.vn/shop/skinceuticals
Romand Storehttps://www.lazada.vn/shop/romand-store
CJ Innerbhttps://www.lazada.vn/shop/cj-innerb
Healthy Care Viet Namhttps://www.lazada.vn/shop/healthy-care-viet-nam
Bobbi Brownhttps://www.lazada.vn/shop/bobbi-brown
shu uemurahttps://www.lazada.vn/shop/shu-uemura
Skinlovers Viet Namhttps://www.lazada.vn/shop/skinlovers-viet-nam
ETIAXILhttps://www.lazada.vn/shop/etiaxil
3CE VIETNAMhttps://www.lazada.vn/shop/3ce-vietnam
OZOVN STOREhttps://www.lazada.vn/shop/ozovn-store
L’Oreal Professionnelhttps://www.lazada.vn/shop/loreal-professionnel
Derf Storehttps://www.lazada.vn/shop/derf-store
82x The Beauty Essencehttps://www.lazada.vn/shop/82x-the-beauty-essence
Kirkland Signaturehttps://www.lazada.vn/shop/kirkland-signature
SKINTIFIChttps://www.lazada.vn/shop/skintific
LASHE SUPERFOOD | PURITÉ | ÔLIVhttps://www.lazada.vn/shop/lashe-superfood-purite-oliv
SACE LADYhttps://www.lazada.vn/shop/sace-lady
Hiruscarhttps://www.lazada.vn/shop/hiruscar
Muradhttps://www.lazada.vn/shop/murad
Dermalogica Storehttps://www.lazada.vn/shop/dermalogica-store
SVRhttps://www.lazada.vn/shop/svr
THEFACESHOPhttps://www.lazada.vn/shop/thefaceshop
Orihiro Vietnamhttps://www.lazada.vn/shop/orihiro-vietnam
Cosin Storehttps://www.lazada.vn/shop/cosin-store
Cell Fusion C Vietnamhttps://www.lazada.vn/shop/cell-fusion-c-vietnam
Blackmoreshttps://www.lazada.vn/shop/blackmores
Perfect Diary VNhttps://www.lazada.vn/shop/perfect-diary-vn
Timeduohttps://www.lazada.vn/shop/timeduo
KingTech Care Storehttps://www.lazada.vn/shop/kingtechofficial
Whisis Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/whisis-official-store
vegan-myphamthuanchayhttps://www.lazada.vn/shop/vegan-myphamthuanchay
KGC Cheong Kwan Janghttps://www.lazada.vn/shop/kgc-cheong-kwan-jang
NARS Flagship Storehttps://www.lazada.vn/shop/nars-flagship-store
Chemist Warehouse Discounthttps://www.lazada.vn/shop/chemist-warehouse-discount
LyLy Store Cosmeticshttps://www.lazada.vn/shop/lyly-store-cosmetics
Miniso Vietnamhttps://www.lazada.vn/shop/miniso-vietnam
AHChttps://www.lazada.vn/shop/ahc
WEILAIYA ASIAhttps://www.lazada.vn/shop/weilaiya-asia
GSK Oral Consumerhttps://www.lazada.vn/shop/gsk-oral-consumer
FlowerKnowshttps://www.lazada.vn/shop/flowerknows
ADIVA Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/adiva-official-store
Nerman – All in 1 for menhttps://www.lazada.vn/shop/nerman-all-in-1-for-men
Doppelherz Vietnamhttps://www.lazada.vn/shop/doppelherz-vietnam
Gervenne Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/gervenne-official-store
Unilever Internationalhttps://www.lazada.vn/shop/unilever-international
Bio-essencehttps://www.lazada.vn/shop/bio-essence
Candidhttps://www.lazada.vn/shop/candid
Hailicare official storehttps://www.lazada.vn/shop/hailicare-official-store
Younfamilyhttps://www.lazada.vn/shop/younfamily
Sagami Việt Namhttps://www.lazada.vn/shop/sagami-viet-nam
The Body Shophttps://www.lazada.vn/shop/the-body-shop
Sinocare Healthhttps://www.lazada.vn/shop/sinocare-health
Sắc Ngọc Khang Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/sac-ngoc-khang-official-store1622430165
Sao Thái Dương Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/sao-thai-duong-official-store
DETTOLhttps://www.lazada.vn/shop/dettol
SEVICH-Storehttps://www.lazada.vn/shop/sevich-store
Carslan Storehttps://www.lazada.vn/shop/carslan-store
PIERROT VIET NAMhttps://www.lazada.vn/shop/pierrot-viet-nam
Mỹ Phẩm Ấn Độ Bindihttps://www.lazada.vn/shop/my-pham-an-do-bindi
Công ty Dược Mỹ Phẩm Lavimahttps://www.lazada.vn/shop/cong-ty-duoc-my-pham-lavima
Yves Rocherhttps://www.lazada.vn/shop/yves-rocher
FineToday Japanese Beautyhttps://www.lazada.vn/shop/finetoday-japanese-beauty
Sukinhttps://www.lazada.vn/shop/sukin
Aussiahttps://www.lazada.vn/shop/aussia
SHOP NHẬT 247 – HCMhttps://www.lazada.vn/shop/shop-nhat-247-hcm
COSRXhttps://www.lazada.vn/shop/cosrx
eHerbhttps://www.lazada.vn/shop/eherb
HANAJIRUSHI JPhttps://www.lazada.vn/shop/hanajirushi-jp
TVBUY Golden Healthhttps://www.lazada.vn/shop/tvbuy-golden-health
EVOLUDERMhttps://www.lazada.vn/shop/evoluderm
Beauty Box Cosmeticshttps://www.lazada.vn/shop/beauty-box-cosmetics
Cleohttps://www.lazada.vn/shop/cleo
mise en scenehttps://www.lazada.vn/shop/mise-en-scene
DEGO Pharmahttps://www.lazada.vn/shop/dego-pharma
Solife VNhttps://www.lazada.vn/shop/solife-vn
Dược Mỹ Phẩm CVI Pharmahttps://www.lazada.vn/shop/duoc-my-pham-cvi-pharma
Bigen Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/bigen-official-store
Tinh dầu Tấm Thịhttps://www.lazada.vn/shop/tinh-dau-tam-thi
Cửa hàng Bông Bạch Tuyếthttps://www.lazada.vn/shop/cua-hang-bong-bach-tuyet
YenViethttps://www.lazada.vn/shop/yenviet
Cốc Nguyệt San Beu cuphttps://www.lazada.vn/shop/coc-nguyet-san-beu-cup1632890593
Kềm Nghĩa Officialhttps://www.lazada.vn/shop/kem-nghia-official
Nuxe Official Storehttps://www.lazada.vn/shop/nuxe-official-store
LG Household & Health Care – Chăm Sóc Gia Đìnhhttps://www.lazada.vn/shop/lg-household-health-care-cham-soc-gia-dinh

Một số bài viết khác

We will be happy to hear your thoughts

Leave a reply

12 Giờ Review
Logo